મહિલાઓના મોજાં, નાયલોન, ફ્રી સાઈઝ, જાંઘ ઊંચી, સંપૂર્ણપણે ખેંચી શકાય તેવી. રંગ સફેદ
આ ઉત્પાદનની સમીક્ષા કરનાર પ્રથમ બનો
ફોટો અપલોડ કરો
મહિલાઓના મોજાં, નાયલોન, ફ્રી સાઈઝ, જાંઘ ઊંચી, સંપૂર્ણપણે ખેંચી શકાય તેવી. રંગ સફેદ
| મૂળ દેશ | ભારત |
|---|---|
| કદ | Free Size |
| રંગ | white |
| બ્રાન્ડ | ALFANA |
| જાતિ | female |
| ચોખ્ખી માત્રા | 1 pair |
| ઉત્પાદન પરિમાણો | 6L x 2W x 1H cm |
| ઉત્પાદક અથવા પેકરનું નામ | Bencomm |
મહિલાઓના મોજાં, નાયલોન, ફ્રી સાઈઝ, જાંઘ ઊંચી, સંપૂર્ણપણે ખેંચી શકાય તેવી. રંગ સફેદ
| મૂળ દેશ | ભારત |
|---|---|
| કદ | Free Size |
| રંગ | white |
| ફેબ્રિક | nylon |
| બ્રાન્ડ | ALFANA |
| જાતિ | female |
| સામાન્ય નામ | STOCKINGS |
| ચોખ્ખી માત્રા | 1 pair |
| સમાવિષ્ટ વસ્તુઓ | TWO PIECES ONE PAIR OF WHITE STOCKINGS |
| સમાપ્તિ તારીખ | 12/12/2028 |
| વજન | 100 g |
| પેકેજ પરિમાણ | 12L x 6W x 1H cm |
| ઉત્પાદન પરિમાણો | 6L x 2W x 1H cm |
| ઉત્પાદક અથવા પેકરનું નામ | Bencomm |
| ઉત્પાદક અથવા પેકર સરનામું | PAP-1,Suchita Business Park, Mumbai |
| ઉત્પાદન તારીખ | 01022025 |
| સૂચનાઓ | COLD WATER WAH ONLY |
| સંગ્રહ શરતો | STORE IN ORIGINAL PACKING TO RETAIN SHAPE |
| ગ્રાહક સંભાળ સંપર્ક વિગતો | Bencomm, [email protected] |